Dưới đó là đội hình bao gồm những cầu thủ sinh năm 1999 - Kỷ Mão tiêu biểu đang thi đấu cho các CLB đá bóng Việt Nam.

Bạn đang xem: Lịch trực tiếp bóng đá ngoại hạng anh ngày 22/1

12h trước nước ta

Bê bối Juventus là tin buồn cho cả Serie A

Juventus đã bị Liên đoàn bóng đá Italy (FIGC) phân phát nặng vì chưng những không đúng phạm tương quan tới khâu kế toán, các report tài chính và thao túng thiếu thị trường.

17h trước Juventus


Đội hình các cầu thủ tuổi mão trông rất nổi bật nhất siêu việt Anh 2022/23

Nhân dịp năm mới tết đến 2023, cùng điểm qua danh sách cầu thủ tuổi mão trông rất nổi bật nhất đang tranh tài ở ngoại hạng Anh mùa giải 2022/23.

23/1 Manchester United Liverpool Chelsea


Barca được đùa trên sân nhà tiếp Sociedad nghỉ ngơi tứ kết cụp nhà Vua Tây Ban Nha, nhưng rất khó để thầy trò Xavi vượt mặt đối thủ. 

3h trước Barcelona Sociedad


Nhận định Nottingham vs MU nghiêng một chút về phía đội khách, nhưng rất khó để Quỷ đỏ giành thắng lợi trên sân thành phố Ground.

4h trước Manchester United Nottingham Forest


Cựu mong thủ Darren Bent đánh giá Antony chỉ là 1 “cầu thủ YouTube” sau màn biểu diễn kém cỏi nghỉ ngơi trận thua thảm của MU trước Arsenal ngay sát đây.

7h trước Arsenal


Cựu cầu thủ Paul Parker khuyên Alejandro Garnacho loại trừ người đại diện nếu như thường xuyên bị tác động gia nhập Juventus giỏi Real Madrid trong tương lai.

Xem thêm: Tập Làm Văn Tả Cảnh Đẹp Ở Quê Hương Em, 131 Bài Văn Tả Cảnh Đẹp Quê Hương Em Lớp 5

8h trước Real Madrid Juventus


Jadon Sancho không có tên trong quy củ của Man United cạnh tranh với Nottingham Forest ở vòng thi bán kết lượt đi của Carabao Cup.

8h trước Nottingham Forest


Mykhailo Mudryk chỉ việc ra sân thi đấu 35 phút là đủ để vươn lên thay đổi cầu thủ sớm nhất có thể Premier League mùa này.

8h trước


MU tranh Malo Gusto với Chelsea, Arsenal công bố tân binh Jakub Kiwior là hầu hết tin tức đáng để ý tối 24/1.

9h trước Arsenal Chelsea ĐT Italia


Các vật chứng đều đang chống lại hậu vệ Dani Alves trước buộc tội sàm sỡ đàn bà trong tiệm bar làm việc Barcelona cách đây chưa lâu.

10h trước Barcelona


Serie A, hôm nay - 25/01Bundesliga, từ bây giờ - 25/01CHAN Cup, từ bây giờ - 25/01Cúp FA, hôm nay - 25/01VĐQG phái nam Phi, bây giờ - 25/01VĐQG Hà Lan, từ bây giờ - 25/01Hạng duy nhất Bỉ, từ bây giờ - 25/01VĐQG Hà Lan, hôm nay - 25/01Hạng duy nhất Hà Lan, hôm nay - 25/01Cúp đất nước Argentina, lúc này - 25/01Hạng tuyệt nhất Nam Phi, hôm nay - 25/01VĐQG Ai Cập, bây giờ - 25/01Cúp tổ quốc Scotland, bây giờ - 25/01Giao hữu, hôm nay - 25/01VĐQG Indonesia, từ bây giờ - 25/01VĐQG Costa Rica, bây giờ - 25/01Hạng tuyệt nhất Mexico, lúc này - 25/01VĐQG Hungary, từ bây giờ - 25/01Cúp giang sơn Hy Lạp, lúc này - 25/01VĐQG Azerbaijan, từ bây giờ - 25/01
Lazio 4 - 0 AC Milan
Schalke 04 1 - 6 RB Leipzig
Munich 1 - 1 FC Cologne
Hertha BSC 0 - 5 Wolfsburg
Hoffenheim 2 - 2 Stuttgart
Niger 1 - 0 Cameroon
Accrington Stanley 1 - 0 Boreham Wood
TS Galaxy 1 - 2 Mamelodi Sundowns FC
FC Emmen 1 - 0 PSV
FCV Dender EH 0 - 1 Genk U23
Sparta Rotterdam 0 - 0 RKC Waalwijk
Telstar 5 - 3 MVV Maastricht
Patronato de Parana 05:40 Gimnasia y Tiro
Cape Town Spurs 20:30 Uthongathi FC
Smouha SC 1 - 2 Pyramids FC
Al Ahly 1 - 0 National ngân hàng
Linlithgow Rose 0 - 2 Raith Rovers
Elgin city 2 - 1 Drumchapel United
Spartak Myjava 3 - 2 TJ Kovo Belusa
Middelfart 00:00 Naesby
First Vienna FC 3 - 4 TWL Elektra
SR Donaufeld 7 - 0 Gerasdorf Stammersdor
Esbjerg fB 3 - 2 Young Boys FD
Kremser SC 00:00 SV Horn
SV Wallern 3 - 7 BW Linz
Optik Rathenow 00:45 Brandenburg SC Sued
TuS Bersenbruec 01:00

Dừng

SK Beveren
SV Burgaltendo 01:00 ESC Rellinghaus 06
SC Wiener Viktoria 01:00 SC Mannswoerth
FC Monheim 01:30 FSV Vohwinkel
SKV Rot-Weiss Darmstadt 1 - 1 RW Walldorf
SU Rebenland 02:00 SV Wildon
River Plate 0 - 0 Boston River
Defensor Sporting 07:30 Cerro Largo
Concordia Chiajna 16:00 Progresul Spartac
Spartak Trnava 17:00 FC STK 1914 Samorin
FC Rostov 18:00 Johor Darul Ta'zim FC
Arda Kardzhali 19:00 Alanyaspor
Zilina 19:00 Zeleziarne Podbrezova
CS Mioveni 19:00 ACS Muscelul Campulung
HB Koege 19:30 FC Nordsjaella
Botev Plovdiv 20:00 Ural
SK Austria Klagenfurt 20:00 Aluminij
Winterthur 20:30 Flora Tallinn
Kolubara 20:30 ND Gorica
Nizhny Novgorod 21:00 Akron Tolyatti
Crvena Zvezda 21:00 Ludogorets
Riga FC 21:00 Levski Sofia
FK Haugesund 21:00 Wolfsberger AC
Persija Jakarta 15:30 PSM Makassar
RANS Nusantara 18:30 Bali United
Guanacastec 0 - 0 LD Alajuelense
C.S. Cartagines 09:00 Santos de Guapiles
Raya2 Expansion 06:05 Tlaxcala F.C.
Pumas Tabasco 08:05 CD Tepatitlan de Morelos
Cimarrones de Sonora 10:05 Atlante
Zalaegersze 1 - 2 Ferencvaros
Panserraiko FC 22:30 Athens
Turan Tovuz 17:00 Qarabag Futbol Klubu
Zira FK 19:30 Sumqayıt FK
Premier League, ngày qua - 24/01La Liga, ngày qua - 24/01Serie A, hôm qua - 24/01CHAN Cup, ngày hôm qua - 24/01Cúp tổ quốc Pháp, ngày qua - 24/01VĐQG tình nhân Đào Nha, ngày qua - 24/01VĐQG Thổ Nhĩ Kỳ, hôm qua - 24/01Hạng nhất nhân tình Đào Nha, hôm qua - 24/01Hạng 2 Tây Ban Nha, ngày hôm qua - 24/01Hạng duy nhất Thổ Nhĩ Kỳ, ngày hôm qua - 24/01Hạng nhất Hà Lan, ngày qua - 24/01VĐQG Ai Cập, trong ngày hôm qua - 24/01Cúp quốc gia Scotland, trong ngày hôm qua - 24/01VĐQG Ai Cập, ngày qua - 24/01Giao hữu, ngày hôm qua - 24/01VĐQG Chile, hôm qua - 24/01Hạng duy nhất Ấn Độ, hôm qua - 24/01VĐQG Indonesia, hôm qua - 24/01VĐQG Qatar, trong ngày hôm qua - 24/01VĐQG Cyprus, trong ngày hôm qua - 24/01Hạng tốt nhất Saudi Arabia, hôm qua - 24/01VĐQG Peru, hôm qua - 24/01VĐQG Romania, ngày qua - 24/01VĐQG Azerbaijan, ngày qua - 24/01
Fulham 0 - 1 Tottenham
Valencia 2 - 2 Almeria
Bologna 1 - 1 Cremonese
Inter Milan 0 - 1 Empoli
Ghana 3 - 0 Ma rạc
Sudan 0 - 3 Madagascar
Mauritania 1 - 0 Mali
US Pays de Cassel 0 - 7 Paris Saint-Germa
BoavistaFC 1 - 1 Chaves
Konyaspor 0 - 1 Ankaragucu
Umraniyespo 1 - 2 Fenerbahce
Torreense 4 - 2 Feirense
FC Andorra 0 - 1 Albacete
Rizespor 3 - 1 Denizlispor
Jong Ajax 1 - 2 Roda JC Kerkrade
Jong AZ Alkmaar 1 - 1 Helmond sport
Jong PSV 1 - 2 VVV-Venlo
Ceramica Cleopatra 0 - 0 El Geish
Al-Ittihad Al-Sakandar 1 - 0 Haras El Hodood
Darvel FC 1 - 0 Aberdeen
Future FC 1 - 1 Al Masry Sporting Club
Ghazl Al Mehalla 2 - 1 El Zamalek
Libertad Gran Mamore 2 - 0 Real Santa Cruz
Nacional 2 - 2 Club Atletico Penarol
Fakel Voronezh 2 - 0 FK Graficar
KS Polonia Bytom SA 4 - 1 SKRA Czestochowa
PFC CSKA-Sofia 1 - 3 LASK
Voska sport 2 - 1 Arsimi
Zemplin Michalovce 0 - 1 FC Prishtina
FK Bregalnica Stip 1 - 0 GFK Tikves Kavadarci
Podbeskidzi Bielsko-Bia 1 - 1 Beroe
Igman Konjic 3 - 1 Posusje
Lokomotiv Plovdiv 1 - 3 Mladost Lucani
Krasnodar 1 - 0 Bunyodkor Tashkent
Napredak 1 - 0 Vorskla
Povazska Bystrica 2 - 4 Opava
Kryvbas 1 - 2 Hebar
SV Straelen 1 - 2 Oberhausen
Bonner SC 1 - 2 1. FC Duren
Dynamo Kyiv 0 - 4 Rapid Wien
CSC Dumbravita 3 - 2 Gloria Lunca-Teuz Cermei
ND Beltinci 1 - 7 SK Austria Klagenfurt
KS Sleza Wroclaw 1 - 3 GKS Tychy 71
FCM Traiskirche 4 - 0 SKN St. Poelten
Universidad de Chile 1 - 3 Huachipato
Churchill Brothers 0 - 0 Real Kashmir
Persik Kediri 2 - 0 Madura United
Al-Wakra 5 - 0 Al-Sailiya
Qatar SC 4 - 1 Umm Salal
Al-Gharafa 2 - 2 Al-Rayyan
Anorthosis 1 - 0 Enosis Paralimni
Al Ahli 3 - 0 Al Jabalain
CD UT Cajamarca 03:30

Hoãn

Cusco FC
Universitar de Deportes 08:00

Hoãn

Cienciano
FCV Farul Constanta 0 - 3 CFR Cluj
FC Kapaz 2 - 2 FK Qabala